ค้อวังวิทยาคม รุ่น 13

by Black angels

งานแต่งยุ้ยเองจ้า คนโสดอย่าคิดมากนะ

Share
    kanita_ket
    Admin

งานแต่งยุ้ยเองจ้า คนโสดอย่าคิดมากนะ

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket on Wed May 05, 2010 3:40 am

งานจัดไปแล้วตั้งแต่วันที่ 3 มิถุนายน 2008 แต่งวันเกิดเราเอง โทนี่ก็เกิดวันเดียวกันกับเรา เราแต่งแบบง่ายๆน่ะ ที่โรงพยาบาลสงฆ์ แล้วก็ไปเลี้ยงที่ร้านอาหารแถวๆบางจากน่ะ ในซอยโรงเรียนศรีวัฒนาเลย ใครอยู่แถวนั้นน่าจะรู้จัก คนบ่นว่าอาหารน้อย เพราะเราก็ไม่รู้ว่าเจ้าของร้านมันทำยังไงถึงได้เสิร์ฟอาหารช้ามาก แล้วก็จัดอาหารได้ไม่สมราคาเลย แต่ว่าสุรานี้เพียบเหลือเพียบว่างั้นเถอะ อ้อ มีแขกเซอร์ไพรส์โผล่มาด้วยน่ะดูเอาเองก็แล้วกัน พองานใกล้เลิกฝนตกหนักมากเลย ต้องลุ่ยเน่าที่ท่วมมาเกือบจะถึงเข่าในชุดเจ้าสาว ฮะฮะนี่แหละกรุงเทพ รู้งี้ไปจัดที่บ้านแจนแลนดีก่า

ที่นั่งอยู่คู่หน้านี่ก็ไม่ใช่ใคร มณีวรรณกับพี่ห้อยนี่เอง ฮะฮะฮะ จริงๆแล้วแฟนมะ ชื่อพี่น้องนะ ชื่อห้อยนี่ ยุ้ยเรียกได้คนเดียว

นี่ก็คือทั้งหมดที่มาตอนเช้าเยอะดีไหม อิอิอิ สนุกสนานกันเชียว

ส่วนภาพนี้ต่ำกว่า 18 ห้ามดู ผู้ปกครองโปรดแนะนำด้วย

อันนี้สวีทสุดๆ

ยายแก่ กับตาแก่ที่อยู่ในรูปก็คือพ่อแม่เราเอง ใครไม่เคยเห็นก็ดูซะ cheers
    bus

Re: งานแต่งยุ้ยเองจ้า คนโสดอย่าคิดมากนะ

ตั้งหัวข้อ  bus on Tue May 18, 2010 11:26 am

lol! อิจฉานิดหน่อยเอง
    หน่อย

เงียบกันจังเลยนะ

ตั้งหัวข้อ  หน่อย on Thu Jun 03, 2010 11:29 am

HAPPY BIRTH DAY จ้า ยุ้ย รู้สึกว่าตัวเองแก่ขึ้นหรือเปล่าเอ่ย ขอให้มีแต่ความสุขจ้า...แล้วเจอกัน
    รอปาร์ตี้อยู่นะ....
    cheers
    bus

ยุ้ย

ตั้งหัวข้อ  bus on Thu Jun 03, 2010 6:42 pm

สุขสันต์วันเกิดจ้า.....
    ขอให้มีความสุขมากๆๆๆ..
    มีลูกไวไว...เด้อ..
    สวยวันสวยคืน เด้อ..
    kanita_ket
    Admin

Re: งานแต่งยุ้ยเองจ้า คนโสดอย่าคิดมากนะ

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket on Fri Jun 04, 2010 12:30 am

bus พิมพ์ว่า:สุขสันต์วันเกิดจ้า.....
    ขอให้มีความสุขมากๆๆๆ..
    มีลูกไวไว...เด้อ..
    สวยวันสวยคืน เด้อ..

ขอบคุณมากจ้า ทั้งบุษ หน่อยแล้วก็ สา ด้วย ยังอุตส่าห์จำได้ด้วยนะ วันเกิดพวกตัวเองเรายังจำไม่ได้เลย อายว่ะ ต้องจดใส่สมุดไว้แล้วมั้งเนี่ย
    อยากมีลูกไวไวเหมือนกัน แต่กลัวเลี้ยงลูกไม่รอด อายุสามสิบแล้ว ยังรู้สึกเหมือนกับพึ่งจบม.หกใหม่ๆเลย ไม่รู้สึกแตกต่างอะไรเลย ที่ต่างก็แค่อ้วนขึ้นมาหน่อยนึง เพราะเริ่มเข้าสามสิบไขมันไม่หนีไปไหน tongue ไม่มีการ์ดมาแปะไว้ให้เราสักใบเหรอ น่าน มีทวงนิดนึง
    bus

จัดให้

ตั้งหัวข้อ  bus on Sat Jun 05, 2010 10:29 pm

Laughing ภูมิใจ ไทยทำ Surprised
    kanita_ket
    Admin

ตั้งหัวข้อ  kanita_ket on Mon Jun 07, 2010 2:49 pm

bus พิมพ์ว่า:Laughing ภูมิใจ ไทยทำ Surprised

WOW WOW!! ขอบคุณมากเลยสำหรับการ์ดน่ารักมากๆเลยบุษ ทำนานไหมเนี่ยแก ปลื้มใจกับตวามพยายามของเพื่อนะเนี่ย แล้วตกลงแกเกิดวันที่เท่าไหร่เนี่ย

เวลาขณะนี้ Mon Nov 20, 2017 11:58 pm